Chào Mừng Các Bạn Tới Diễn Đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Chào Mừng Các Bạn Tới Diễn Đàn

Chào Mừng Các Bạn Tới Diễn Đàn Của Team Server Sai Gon Multiplay Gta San

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gửi admin rest acc

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Tran_ßao

Tran_ßao

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 2:41 pm

Như admin biết đấy , admin cũng check ip rồi , tụi em chơi chung quán nét ấy , tình cờ tụi em đag chơi bên rgame ấy thì có một bạn giới thiệu sever này cho em chơi và em kêu mấy tkz bạn em vào chơi chung tằm 10 tkz đó , nếu admin rest thì chắc ít nhất cũng mất đi 7 8 tkz , admin cũng biết trong thị trường gta san andreas online thì có nhiều sever cạnh tranh nhau nhiều lắm , .... chỉ nói như thế thôi , còn tkz nào fam thì tịch thu tiền nó , ,,, nói thế thôi
còn anh thì anh tự suy nghĩ
Dat
Admin
Dat

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:16 pm

Cảm ơn đã góp ý thì bên Admin đã có tịch thu số tiền đó rùi nhưng bên các bạn hk thích zậy khi admin tịch thu xong thì cứ spam Newb chửi admin tạo acc đặt tên NonRP vd tên 1 người chữi Admin Tony :Tony_Concho các bạn làm vậy thì Admin đã có cảnh cáo và Banned nhưng các bạn lại chơi chung Nét nên banned 1 người thì đi lun 10 người nên Boy_SG đành sorry các bạn phai Reset Acc lại tất cả giảm RF lại còn 500k vì các bạn Fam moneys là Admin sẽ biết ngay nếu các bạn đã mua xe thì chung tui Team Admin sẽ trả lại bạn xe đó vd bạn có 2 hoặc 3 chiếc xe admin xin đền bù 2 chiếc cũ bạn đã mua chỉ có vậy thui còn moneys thì server xin lỗi đành Rs lại tất cả để dể kiểm soát
https://sg-mp.forumvi.com
Tran_ßao

Tran_ßao

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:23 pm

Như thế thì  
đứa nào spam newb => mute
Đứa nào tạo account thì đề nghị nó đổi tên miễn phí , không đổi thì kick
Còn những đứa không fam mà cũng bị ãnh hưỡng thì ....
Còn những  chiếc xe ấy , admin có thể tịch thu hết vì tiền tụi nó mua cũng từ fam moneý mà có
Còn admin muốn rest tiền thì rest , chứ còn rest account là không dcd
Dat
Admin
Dat

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:35 pm

Reset Acc thì đâu có sao đâu có ảnh hưởng gì các bạn nhiều cũng như là sống một cuộc sống mới với số tiền ít ỏi cũng như bạn chơi rgame nó cũng đâu có cho gì bạn nhiều sv rs là có ly do của sv còn việc Kick thì admin đã có làm tất cả nhưng admin co spec thì thấy có người Qc server nên nhân lúc này admin Boy_SG có làm thêm anti QC và đồng thời rs acc lai tất cả đều có ly do nên các bạn chẳng thiệt thời gì nhìu Rs acc thì bạn chỉ có mất tiền còn tất cả admin xin đền bù
Tran_ßao

Tran_ßao

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:39 pm

...................................

Được sửa bởi Tran_ßao ngày Fri Sep 12, 2014 4:49 pm; sửa lần 1.
Dat
Admin
Dat

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:44 pm

bạn cày cái gì Trucker hay Pizza số tiền có bao nhiu
Tran_ßao

Tran_ßao

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 4:49 pm

Không tiền Refund từ lúc vào sever , mất thì tiết quá :v :v
Kin
Admin
Kin

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 7:00 pm

:v ngu thì chịu
Dat
Admin
Dat

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc EmptyFri Sep 12, 2014 7:03 pm

Nói thiệt nhá Tran_Bao bạn còn trẻ trâu lắm còn thiếu kiến thức lắm nên bạn đừng có sửa topic lại là ............. Fam moneys thì nói vậy chứ vên váo đc vài câu là tưởng mình hay nha còn non lắm bạn sửa topic làm gì Fam moneys 1 đám thì nói vậy vên váo thêm làm gì chi cho mệt hơi haha
Sponsored content

Gửi admin rest acc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi admin rest acc   Gửi admin rest acc Empty

Gửi admin rest acc
Trang 1 trong tổng số 1 trang